[A3]Class - Trần Hưng ĐẠo School
dIeU^` To^j MU'N BJK 0.970614001254811187
Chào mừng bạn đến với forum, hãy đăng kí thành viên để mặc sức tung hoành nhé
dIeU^` To^j MU'N BJK 0.970614001254811187
Chào mừng bạn đến với forum, hãy đăng kí thành viên để mặc sức tung hoành nhé
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share|

dIeU^` To^j MU'N BJK

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
6/5/2010, 1:08 pm

lOnElY StAr

MộƬ Mí Đค ƬìПΉ

lOnElY StAr

MộƬ Mí Đค ƬìПΉ

http://vn.360plus.yahoo.com/ngoisaocodon_bjcha
Sinh Nhật : 27/06/1993
Điểm : 5486
Huy Chương Huy Chương : dIeU^` To^j MU'N BJK 160184bqe321dIeU^` To^j MU'N BJK 27170296240dIeU^` To^j MU'N BJK 271736627093dIeU^` To^j MU'N BJK 1a02c1eq2a65dIeU^` To^j MU'N BJK 23ce2714e43fdIeU^` To^j MU'N BJK Medal3dIeU^` To^j MU'N BJK 271659131211

Bài gửiTiêu đề: dIeU^` To^j MU'N BJK

<TABLE border=0 cellSpacing=10 cellPadding=0 width="100%">

<TR>
<td vAlign=top align=middle><TABLE border=0 cellSpacing=0 cellPadding=5 width="100%">

<TR>
<td>

Tôi không quan tâm bạn mưu sinh thế nào mà chỉ muốn biết bạn khao khát điều gì và có dám mơ ước đạt được điều mình đang khao khát không...

Tôi không quan tâm bạn bao nhiêu tuổi mà chỉ muốn biết bạn có dám như một kẻ ngốc liều mình vì tình yêu, vì những ước mơ và vì một chuyến phiêu lưu để được tồn tại trong cuộc đời này không...

Tôi không cần biết điều gì mới phù hợp với ước mơ của bạn mà chỉ muốn biết bạn đã dám đối mặt với nỗi đau bị cuộc đời dối trá hay lại khép chặt lòng mình vì e sợ lại một nỗi đau khác...

Tôi muốn biết bạn có dám ngồi lại với nỗi đau của tôi hay của chính bạn; có dám khiêu vũ thật điên cuồng để sự say mê tràn ngập đến tận đầu ngón tay và ngón chân của mình mà không cần phải e dè giữ ý, phải thực tế hay phải luôn nhớ đến những giới hạn của con người...

Tôi không quan tâm câu chuyện bạn kể có thật hay không mà chỉ muốn biết bạn có dám làm thất vọng người khác để thành thật với bản thân mình... Liệu bạn có thể chịu đựng bị kết tội phản bội mà vẫn không phản bội lại chính nhân cách của mình... Liệu bạn sẽ trung thực và vì thế sẽ đáng được tin cậy chứ...

Tôi muốn biết liệu bạn có nhận ra vẻ đẹp dù cho hằng ngày nó chẳng hề xinh đẹp, và liệu bạn có thể quyết định cuộc đời mình mà không cần sự hiện diện của Chúa...

Tôi muốn biết liệu bạn sẽ chịu đựng được thất bại của lẫn bạn và tôi, đứng bên bờ hồ mà hét vang đến tận trời cao là “có”...

Tôi muốn biết liệu bạn có thể thức dậy dù sau đêm dài đau khổ, thất vọng, kiệt sức và rã rời mà làm những gì phải làm cho các con của bạn không...

Tôi không quan tâm bạn là ai hay làm sao đến được đây. Tôi chỉ muốn biết liệu bạn có thể sát cánh cùng tôi trong lửa đỏ và sẽ không chùn bước thoái lui...

Tôi không quan tâm bạn đã học ở đâu, những gì và của ai. Tôi chỉ muốn biết liệu bạn có thể một mình đối diện với bản thân chân thật như người bạn bạn có bên mình trong những giây phút đơn độc...
</TD></TR></TABLE></TD></TR></TABLE>

6/5/2010, 8:15 pm

kid1412.secret

Čựย Čђเếภ ßเภђ

kid1412.secret

Čựย Čђเếภ ßเภђ

http://vn.360plus.yahoo.com/bjnkool@ymail.com
Sinh Nhật : 10/01/1993
Điểm : 5058

Bài gửiTiêu đề: Re: dIeU^` To^j MU'N BJK

dIeU^` To^j MU'N BJK 999727

dIeU^` To^j MU'N BJK